Menu

Aunt fucked by her nephew

Uncategorized
2017-04-26

माझे नाव सुनील आहे , मी खोटे काहीच सांगणार नाही हि एक खरी कथा आहे. माझे वय २५ वर्ष. लंड ७ इंच आणि चांगलाच जाडजूड आहेकाकूंचे वय ३५-४०असेल. काकूंचे नाव मीनल आहे. दिसायला एकदम मदमस्त गोरीपान होती, २ मुलांची आई असूनसुद्धा तिचे फिगर तिनेजपून ठेवले होते . तशी काकू थोडी जाड होती पण कुणीही बघून त्याचा उभा राहील एवढी सेक्सी ती नक्कीच होती. बॉल एकदम मोठे तिची फिगर ३४-३२-३६ अशी असेल. तिची गांड बघून कुणीही वेडाहोऊन जाईल अशी, काकूने मलाही वेडे केले होते. काकापिऊन असायचेत्यामुळे ती त्रस्तहोती.
एका कार्यक्रमानिमित्त आम्ही घरातले सगळे एकत्र जमलो होतो. काकू पण आलेल्या. मी काकूंनाभेटलो होतो. काकूंनी साडी घातली होती, त्यातून तिचे गोरे पॉट न बेंबी दिसत होती. मी काकूंना नमस्कारकरायला खाली वाकलो पणकाकूने मला उठवूनमिठी मारली. मीहि काकूला थोडे जोरात ओढले आणि तिचे बॉल माझ्या छातीवर दाबले. खूप दिसानंतर भेटलो आपण खूप मोठा झालास काकू बोलल्या.

golden shower escort athens 

   त्या दिवशी दिवसभर मला करमत नव्हते. मी सारखा काकू जाईल तिकडे लुडबुड करू लागलो. काकू किचन मध्ये गेली तेव्हा मुद्दाम मागून जाऊन काकूला घाबरवले आणि मागून पकडले. काकू बोलली सोड मला काम क्रूड आपण नंतर गप्पा मारू. नंतर काकू आईसोबत गप्पा मारत बसली. मी तिथेजाऊन उभा राहिलो आणि बघता बघता कधी तिचे बॉल बघत मग्न झालो मलाही समजले नाही.
काकूने डोळ्याने खुणवत काय बघतोस असा इशारा केला. मीही डोळ्यांनी तुम्हाला असा इशारा केला. काही वेळातच काकूंचा पदर खाली सरकला आणि मला तिच्या गल्ल्यांचे दर्शन झाले मी दचकलो. असत वेळ बघू शकत नव्हतो म्हणून जाऊन काकू जवळ बसलो आणि बोललो काकू खूप दिवसानंतर भेटला हो. तेवढ्यात आई बोलली हो आता आलीये काकू तुझे डोके दाबून द्यायला. लहान असताना माझे डोके दुखायला लागले कि काकू मालिश करून द्यायची,आईने आठवणकाढून दिली आणि मी काकूंच्या कमरेत हात घातला आणि पदरामागून पोटावर अलगत मालिश करू लागलो . काकूने पोटावरचा हात बाजूला केला. मी उठून रागावून निघून गेलो
पण जेव्हा भेटेल तेव्हा मी तिच्या नितंबाकडे आणि स्तनाकडे निरखून बघत होतो. हे काकूही समजले आणिआता काकू माझ्याकडे रागाने बघू लागली.

Directory Escort Greece – Escorts Greece – Greek Escorts Directory of Escort Girls in Greece. Greek Escorts Services. Escorts List Greece. Best Escorts Directory Is Greece Best Escorts Directory Of Sexy Girls. Top Female Escorts In Greece 

   आणि मला टाळू लागली.
दुसऱ्या दिवशी जवळच्या नातेवाईकाची हळदीचा कार्यक्रम असल्याने सगळे जाणार होतो म्हणून सगळे जेवनं करून लवकर झोपा असं आई बोलली
रात्री जेवण झाल्यावर काकू काम आवरून झोप आली असं बोलली. काका मित्रांसोबत बाहेर गेलेले. मी काकूला बोलले माझे डोके दाबून द्या ना. काकू बोलली मला खूप झोप येतेय. आई बोलली जा दे डोके दाबून खूप दिवस झाले आम्ही दबलेले नाही आवडत त्याला. आम्ही माझ्या रूम मध्ये गेलो. तेवढ्यात आई आली आणि बोलली आम्ही झोपतोय तिकडे तुम्चझल कि झोपा लवकर. काकूंची दोन मुले आणि अजून एक पाहुणे माझ्या रूम मध्ये आले. ते लगेच झोपून गेले.
काकू डोके दाबायला लागली आणि बोलली मला खूप झोप येतेय मी झोपून डोके दाबते. मी हो बोललॊ आणि काकूने डोक्याची मालिश चालू केली.
मी माझा एक हात काकूंच्या अंगाखाली ठेवलेला आणि एक अंगावर. काकू जोराने मालिश करू लागली तसे मी काकूंच्या अजून जवळ गेलो . आणि पाठीवर हात चोळू लागलो.

expatriates kuala lumpur escort 

  अचानकमालिश चालू केल्यावरअचानक मला काय झाले समजले नाही मी काकूला जवळ ओढले आणि काकूला बिलगलो. काकूने मलाढकलले आणि बोलली अशी कशी करू मी मालिश? मी झोपेत असल्याचे नाटक केले आणिदूर झालो आणि काकूने जोर वाढवला कि मी परत जाऊन बिलगायचो. मग काकूनेकसेंमध्ये हात घालून मालिश चालू केली. मी काकूला अजून जवळ ओढले, आता काकूंचे मोठे बॉल माझ्या छातीवर दाबू लागले. मी काकूला जवळ ओढून परतसोडू लागलो. आणि तिचे बॉल छातीवर दाबण्याची मजा घेऊ लागलो. काकूंच्या हि लक्षात आले. आणि मी झोपेत असल्याचे नाटक करू लागलो. .
आता काकू गरम झालेली तिने काहीही न बोलता माझे डोके तिच्या छातीवर दाबले आणि माझ्या शर्ट मध्ये हात घातला आणि कुरवळू लागली आता मात्र मी थोडा वेळ तसाच झोपून राहिलो आणि काकूने माझ्यापॅंट मध्ये हात टाकला आणि माझ्या लंड पकडला आणि हलवू लागली. शेजारी झोपलेले पाहुणे घोरत होते.
मी तोंड थोडे वर करून काकूला किस करूलागलो, काकूने तिची जीभ माझ्या तोंडात दिली आणि मी चोखु लागलो आणि काकूचे ब्रा चे हुक काढू लागलो पण मला जमले नाही मग काकूने तिचे बॉल मोकळे करून दिले आणि मी चोखु लागलो. तिचेगोरेपान निपल मी चावू लागलो. तसे काकूने मलाकिस केलेकाकूला खूप किस करू लागलो तिच्या मानेवर ओठावर किस करूलागलो तिचे दोन्हो ओठ मी चावून चोखून काढले तिचा तोंडातील रस गोडवाटू लागला आणि मी चवताळलो आणि जोरात बॉल दाबून चोखायला लागलो. काकू आआआह्ह सस्स्स्सकरत मला बिलगली.

Search Results Escorts Athens Thessaloniki 

   मी काकूंच्या कानात बोललो काकू साडी सोड. तिने साडी सोडली न बोलली आता फक्त बोटे घाल टाकू नको कुणी उठेल. मी काकूंच्या पुचित एक बोट घातले ते सहज गेले पण काकू आअह्ह्ह्ह म्म्म्मम्मस्स्स असे हळूच किंचाळतमला बिलगली. तिची पुची इतकी गरम होती कि मला चटके बसू लागले मग मी अजून दोन बोटे टाकली तेव्हा थोडे टाईटवाटले आणि मी जोरात हलवू लागलो. अअअअअ आह माझ्या राजा स्स्स्स्स जोरात रे बाळा अजून जोरात अअअअअअ माझ्या राजा रे असं करतकाकू माझा लंड जोरानेहलवू लागली न मला किस करू लागली. त्या रात्री आम्ही दोघांचे दोनदा पाणी काढलं ,आणि मला कधी झोप लागली हे मला देखील समजले नाही.

सकाळी मी उठलो तेव्हाझालेले. मी पण तयार होउन सगळ्यांना त्या नातेवाईकांकडेगाडी वर सोडून आलो. संध्याकाळपर्यंत आम्ही तिकडेच थांबलो. हळदीचा कार्य्रक्रमझाला तेव्हा काकूंच्यामेहुण्याने काकूला भिजवले. आणि काकूंचे गोरे बॉल साडीतून स्पष्ट दिसू लागले. सगळे लोक काकूंकडे बघू लागले आणि काकू लाजून बाउल निगुन गेली . मीही हळद खेळत होतो आणि पूर्ण भिजलेलो पण काकूचे निपल बघून माझा लंड उभा राहिला. मी काकूंकडे जाऊन बोललो मी कपडे बदलायला घरी जातोय कुणाला यायचे का ?
काकू बोलली मला पण येउदे साडी बदलून येते. आई बोलली आता संध्याकाळ झालीये परत कशाला येते तू घरीच थांब उद्या लग्नाला यायचं परत आणि मला बोलली काकूला सोडवून कपडे बदलून आम्हाला घ्यायला ये परत.

Athens Escorts GR Girls Only real high class from Athens and ... 

   आम्ही घराची चावी घेतली अनि घराकडे निघालो. काकू गादीवर मागे बसली थोडे पुढे गेल्यावर काकूने मला मागून पकडले आणि तिचे ओले बॉल माझ्या पाठीवर घासू लागले. काकूला बोललो काकू भिजल्यावर अजून उठून दिसता. काकू बोलली कसल उठून उलट माझा मेकअप खराब झाला. मी बोलालो मी दुसरच काही बोलत होतो. काकू चिडली आणि बोलली सगळे मेलेलोक बघत होते माझ्याकडे. मी बोललो मी पण तर बघत होतोकाकू बोलली माहितीये नालायका सगळ्या लोकांमध्ये मला किती लाज वाटली असं बोलतअंधाराचा फायदा घेत काकूंने माझ्या पॅण्टचा बेल्ट सोडत आत हात घातला आणि लंडचोळू लागली. तिचे बाळ पाठीवर घासत होते मी पण शहारलो आणि बोललो काकू आता घरी कुणीच नाहीये फक्त आपण दोघे काकू बोलली मग मी बोललो घरी गेल्यावर सांगतो.
घरी जाताच काकूंने ओली झालेली साडी सोडली. मी काकूला बिलगलो आणि जोरात बॉल दाबू लागलो
. काकू बोलली कुणी येईल मी दरवाजा बंद केला नकाकूला बेड वर झोपवले. काकू आता मोठ्याने विव्हळत होती. आआआअह्ह्हह्ह माझ्या शोन्या किती मोठा झालास रे . . .

New VIP Ladies in Athens Halkidiki Heraklion Thessaloniki 

  . उम्म्म मी काकूंचे बॉल दाबत होतोनंतर मी काकूंची पुची चाटू लागलो अअअअ आआः आहकाकू अशी किंचाळत होती मी माझा लंड काकूंच्या पुच्चीवर ठेवला. काकूने कंडोम आहे का विचारले मी नाही बोललो न माझा लन्ड घासू लागलो आणि आता मी माझा लंड काकूंच्या पुचित टाकला होता. एका झटक्यात तो आत गेला, काकूंची पुची इतकी गरम होती कि मलालागलेआणि काकू ओरडली हलकट मेल्या किती मोठा आहे मेली मी. मी जोर जोरात ठोके मारू लागलो काकू गांड उचलून साथ देत होती आणि मोठ्याने ओरडत होती अअअअअ आह राजा रे किती तृप्त करतोस अअअअ स्स्स्सम्म्म्म्म राजा मी माझे ठोके वाढवले आणिपहिल्यांदा काकू खूप गरमअसल्याने माझे पाणी लवकर सुटले मी ते पुच्चीतच सोडले आणि काकुवार झोपून राहिलो मग मी काकूंचे पाणी बोट घालून काढले मी काकूला पूर्ण झवून काढले.
नंतर आम्ही दोघे फ्रेशझालो आणि काकूने मेकअप केला मला पुन्हा राहवले नाही आणि काकूला दुसऱ्यांदा ठोकून काढले. यावेळी मात्र काकू दोनदा झडली होती पण माझे पाणी निघत नव्हते काकूने नंतर तोंडात घेऊन माझे पाणी काढले होते.

त्यानंतर काकूला मी वेळ मिळेल तसे ठोकत होतो. पण नंतर घरातकुणाला संशय येऊ नये म्हणून आम्ही बंद केले. आता मी बाहेर ऑंटी न मैत्रीण झवतो.
कुणाल गरज असल्यासनक्की कळवा मी तुमचे दुःख हलके करेल आणि कुणालाही समजणार नाही . आणि माझी हि पहिली कथाअसल्याने काही चुकल्यास क्षमा करा आणि कॉमेंट मध्ये सांगा.

Europa

(435)
(1048)
(320)
(284)
(250)
(391)
(536)
(92)
(134)
(453)
(104)
(44)
(71)
(95)
(653)
(1463)
(259)
(1)
(161)
(12)
(33)
(2)
(1140)
(1)
(11)
(77)
(1)
(246)
(315)
(22)
(143)
(773)
(43)
(835)
(229)
(276)
(2386)
(3)
(54)
(41)
(1007)
(196)
(188)
(827)
(640)

Cały świat

(1)
(5)
(22)
(547)
(132)
(1)
(48)
(1)
(8)
(156)
(1)
(529)
(579)
(15)
(7)
(5)
(255)
(4)
(2)
(4)
(309)
(412)
(390)
(7)
(541)
(1)
(689)
(186)
(267)
(14)
(104)
(7)
(213)
(5)
(1059)
(11)
(69)
(201)
(1)
(1)
(9)
(58)
(72)
(20)
(14)
(91)
(255)
(30)
(325)
(2)
(230)
(2)
(3)
(982)
(1)
(2)
(1)
(16)
(36)
(8)
(49)

Stories

(6)
(121)
(237)
(196)
(75)
(326)
(105)
(49)
(16)
(8)
(46)
(1402)
(200)
(13)
(1)
(13)
(365)
(1193)
(438)
(444)
(1)
(4807)
(553)
(50)
(14)
(136)
(3)
(75)
(167)
(7)
(9)
(114)
(155)
(40)
(134)
(70)
(4)
(431)
(8)
(340)
(854)
(1744)
(38)
(164)
(2477)
(180)
(16)